A cikin Sin, akwai kwarin Heizhu mai ban mamaki, wanda a cikin fassarar cikin Rasha ya yi sauti kamar "Black Bamboo Hollow". Dangane da rashin tsari, wannan wurin itacen bamboo ana iya kwatanta shi da Triangle Bermuda, tunda a cikin karnin da ya gabata an yi haɗari da yawa, adadi mai yawa na mutane sun mutu kuma sun ɓace.
Abubuwa masu ban tsoro a Black Bamboo Hollow
A cikin 1950, jirgin sama ya fadi a ƙarƙashin yanayi mai ban mamaki. Abin mamaki, bayan jerin gwaje-gwaje, ba a sami ragin ba, kuma ba a karɓi saƙon SOS daga ƙungiyar ba. A wannan shekarar ne aka yiwa alamar kwarin saboda asarar dimbin masu yawon bude ido da mazauna yankin - kusan mutane 100 ba su sake ganin masoyansu ba.
A cikin 1962, ƙungiyar masu binciken ƙasa, dangane da ayyukansu na ƙwarewa, suna cikin Baƙin Bamboo na Bamboo, amma ba a yanke musu hukuncin komawa gida ba, tun da duk sun ɓace. Koyaya, jagorar da ke rakiyar ƙungiyar ta sami sa'a ta tsira. Ya ba da labarin abin da ya faru a wannan rana.
Lokacin da masana kimiyyar kasa suka shiga kwarin, sai ya fada bayansu ba zato ba tsammani. Bayan 'yan mintoci kaɗan, sai hazo mai nauyi ya tashi, wanda aka ji sautunan tsoro daga gare ta. Babban tsoro ya lullube jagorar, ya tsaya kawai. Lokaci kaɗan ya wuce, hazo ya ɓace, amma ba a iya samun masu tura kayan da kayan aikin su ba.
A cikin 1966, masu zane-zanen sojoji wadanda suka yi aikinsu kai tsaye a yankin sun bace ba tare da wata alama ba a kwarin Heizhu. Bayan shekara guda, irin wannan ƙaddarar tana jiran ƙungiyar gandun daji. Hayansu ba zato ba tsammani wani maharbin yanki ya same shi, amma ya kasa bayanin abin da ya faru da ƙungiyar. Duk waɗannan mutanen sun ƙware a fagen fuskantar karkara a cikin dazuzzuka daji - tabbas ba za su iya ɓacewa ba.
Meke faruwa anan
An yi tattaunawa mai yawa game da rami tsakanin masana kimiyya da masu sha'awar. Wasu suna gaskanta cewa wasu nau'ikan tsire-tsire ne ke haifar da rikice-rikice, wanda, sakamakon lalacewa, ke sakin gas, wanda ke shafar yanayin tunani.
A hanyar, dajin dutse na Shilin a cikin China na iya zama da sha'awar masu sha'awar ƙasashen Asiya.
Wasu kuma suna ganin matsalar a cikin maganadisu, kuma wasu mutane masu almubazzaranci sun yi imani da kasancewar wata hanya mai ban mamaki zuwa wata duniya - duniyar da ta fi ƙarfin tunanin ɗan adam.
Daga cikin mazauna karkara, zaka iya jin labarin da ke cewa mai zuwa: duk wanda yayi magana da karfi a cikin kwari, wasu mutanen da ba na duniya ba zasu ji shi, zasu haifar da hazo da kisa. Wasu sun hakikance da kasancewar UFO da ya buya cikin hazo ya sace mutane.